TANZANIAN ACTRESS SHILOLE WEDS LOVER MONTHS AFTER PARTING WAYS WITH HUSBAND

by Beatrice Ambasa
April 23, 2021

Congratulations are in order for Bongo Movie Actress and singer Zena Yusuf Mohammed aka Shilole, who has finally tied the knot with her new man identified as Rajab Issa, aka Rommy.


The actress declared that she is off the market after walking down the aisle and officiating their relationship on April 22, 2021, in a private ceremony that family and close friends graced.

She took to her Instagram account to share the good news with her fans by posting photos of her wedding and accompanied them saying, "Alhamdulillah tumemaliza salama. Officially Husband and Wife.

Happily Taken and very much in Love. Kwasasa unaweza kuniita Mrs Rajab Issa (Rommy)

Yarabbi Iwe Salama"


On the other hand, Shilole's Hubby wrote; "Nusu ya Dini ....🌹🌹❤️

Mungu muumba wa mbingu na ardhi asante kwa hili .... 🙏🏽 Mume halali wa Zuwena Mohamed Yusuph❤️❤️❤️"



Shilole further thanked those who stood by her and made sure her ceremony was a success adding that she will have an exclusive only invites grand party to celebrate her union.


Kwanza kabisa nimshukuru MUNGU kwa kutuwezesha kukamilisha hili kubwa, lakini pia niwashukuru WOTE kwa Dhati kabisa kwa Pongezi, Sala na Dua zenu juu ya maisha mapya haya ninayoenda kuanza na mwenzangu, Najua nina watu wengi mno ninaoishi nao vizuri, Na kuna ndugu jamaa na marafiki wengi wangependa kushiriki furaha hii na mimi lakini kutokana na sababu ambazo nisingependa kuziweka wazi ilishindikana kuwa hivyo, kikubwa hii ilikuwa ni NDOA tu ambayo tayari imefanyika ila tuna Sherehe kubwa itakayofanyika baada ya Mfungo INSHA’ALLAH itakayonipa nafasi ya kusherehekea na wenzangu kwenye Industry, baadhi ya mashabiki zangu, marafiki zangu, ndugu na jamaa zangu na hata baadhi ya Viongozi wangu, hivyo hatujaishia hapa.. Tusubiri Party la kukata na Shoka kama sio Mundu litalofata baada ya hii...Ninavyoona jambo Kubwa linalokuja ni kuulizana na mwenzio, ambalo itabidi uanze sasa Kumuuliza na mwenzako Kama anahisi ATAKUWEPO KATIKA WATAKAOALIKWA!!!?

ARE YOU ON THE LIST!!!!?????"